

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

Simu ya Upepo “SEKRETARIETI”

Simu: 255 (026) 2963652

Tovuti: www.ajira.go.tz

Barua:Pepe: katibu@ajira.go.tz



Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi (UDOM) na
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,
S. L. P. 2320,

DODOMA.

TANGAZO

20/01/2025

MABADILIKO YA MAHALI PA KUFANYIA USAILI WA MAHOJIANO KADA YA MWALIMU DARAJA LA IIIA – MKOA WA TABORA

Waombaji kazi wote wa Kada ya **MWALIMU DARAJA IIIA** walioitwa kwenye usaili wa **Mahojiano ya tarehe 21.01.2025** Mkoa wa Tabora mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya mahali pa kufanyia usaili wa Mahojiano.

Usaili wa Mahojiano utafanyika **Chuo cha Utumishi wa Umma (TPSC) Tabora** badala ya **Shule ya Sekondari ya Wasichana Tabora** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili la tarehe **11.01.2025**.

Aidha, tarehe na muda wa usaili utabaki kama ulivyo kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti yetu www.ajira.go.tz

Imetolewa na :

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini